Batura masu cajin LED Hasken Wuta na 9W Baturi Ajiyayyen Hasken Gaggawa LED

 

 


 • Nau'in:LED kwan fitila
 • Abu:filastik
 • Mai haɗawa:B22, E26, E27
 • Ƙarfi:7W 9W 12 W
 • Haske mai haske:AC600Lm / DC300Lm
 • Lokacin caji:5-6H
 • Lokacin gaggawa:3-4H / 1800mA
 • Yanayin launi:3000K 6000K
 • Fihirisar yin launi: 80
 • Ƙarfi:AC/DC
 • Wutar lantarki:85-265V
 • Lokacin juyawa: 1S
 • Rayuwa:50000H
 • kusurwar katako:270°
 • Hanyar caji:Wutar lantarki lokacin caji, TSAFI FIYE DA ƙona kyandirori
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Bayyana

  Bayyana

  1. Taba hasken da ke jikin ɗan adam ikon sarrafa wutar lantarki, ɗauki ɓangarorin biyu na dunƙule jikin fitilar da yatsu sannan ka danna ƙasan dunƙule.Don haka, an kafa madauki mai kyau da mara kyau don haskaka kwan fitila.

  2. A waje, zaka iya amfani da maɓalli tare da ƙugiya don kunna kwan fitila.

  3. Hakanan za'a iya amfani dashi akan shugaban fitilar AC na yau da kullun,

  4. Kwan fitila yana da batir aluminum 18650 da aka gina a ciki.

  Umarnin Shigarwa

  1 .Maye gurbin kwan fitila na yanzu tare da intello Light Bulb

  2. Bada damar yin caji tsakanin 5hrs zuwa 10hrs.

  3. Da zarar an cika caji, za ku iya guje wa zubar da kaya uup zuwa 3 da 4hrs.

  4. Yayin zubar da kaya ko katsewar wutar lantarki, kwan fitilar za ta kasance a kunne idan an riga an kunna (jinkiri 1 sec).

  5. Kunna ko kashe Intello Light Bulb kamar yadda ake so yayin ɗaukar kaya

  6. Wannan samfurin ba tabbacin ruwa ba ne.

  7.Don amfani azaman Hasken Gilashin, ƙara 3mm na ruwa a cikin gilashin.Sanya intello Light Bulb lambar azurfa a cikin 3mm na ruwa kuma ku ji daɗin fa'idodin samun haske a cikin gilashi.

  Wuraren Siyarwa

  ● Ƙirar ƙirar rmal

  ● Ƙirar zafi mai tsaka-tsaki.

  ● cikakken zubar da zafi.

  ● Kwan fitila na gaggawa na gida

  ● Yi aiki kamar kwan fitila na al'ada kuma

  ● Sarrafa ta hanyar bango

  ● .Nau'in taɓa yatsa da mai ɗaukuwa

  ● .Tsawon rai har zuwa 50000 Hrs

  ● Ajiye 90% kuzari

  ● Babban inganci, Babban haske

  ● .2 Garanti na Shekara

  Siffofin:

  ① Amfani na yau da kullun, ƙarancin wutar lantarki yana haske ta atomatik

  ②Materials: Aluminum + filastik, zafi mai kyau yana watsawa da aminci

  ③Kyakkyawan bayyanar: babban hasken kusurwa, na iya maye gurbin fitilun incandescent na gargajiya

  ④ Babban launi haske mai inganci: babban haske, babban ma'anar ma'anar launi, ruwan tabarau na farin madara, launi na halitta da taushi

  ⑤ Amintaccen makamashi ceto: babban inganci, ceton makamashi da tsawon rayuwar sabis

  ⑥ Lafiya da Kariyar Muhalli: babu gurɓataccen mercury, babu hasken ultraviolet, kare muhalli kore, lafiya


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  KASHIN KYAUTA

  Mayar da hankali kan samar da mafita na mongpu na shekaru 5.